-
Zan iya samun samfuran samfurori?
Muna alfahari da bayar da ku samfurori don bincika inganci.
-
Kuna da samfuran a cikin hannun jari?
A'a. Za a samar da duk samfuran gwargwadon tsari ciki har da samfurori.
-
Menene lokacin isarwa?
Yawancin lokaci yana ɗaukar kimanin kwanaki 25 na aiki don samar da oda daga MOQ zuwa akwati 40HQ. Amma ainihin lokacin bayarwa na iya zama daban don umarni daban-daban ko a lokuta daban-daban.
-
Zan iya haɗuwa da samfura daban-daban a cikin akwati ɗaya?
Ee, samfura daban-daban za a iya cakuda a cikin akwati ɗaya, amma adadin kowane samfurin bai zama ƙasa da MOQ ba.
-
Yaya masana'antar ku ta yi game da ikon kirki?
Inganci shine fifiko. Koyaushe muna ƙarfafa mahimmancin iko don ingancin ingancin daga farkon zuwa ƙarshen samarwa. Kowane samfuri za a tattarawa da gwadawa sosai kafin a cika shi don jigilar kaya.
-
Kuna da sabis bayan sabis? Menene sabis na bayan sayarwa?
Muna da fayil bayan sayar da sabis na siyarwa don bayaninka. Da fatan za a nemi shawarar manajan tallace-tallace idan ana buƙata.
-
Shin za ku isar da kayan da suka dace kamar yadda aka umurta? Ta yaya zan iya amincewa da kai?
Ee, za mu. Cutar da al'adunmu tana da gaskiya da daraja. Jinpeng ya zama amintacciyar abokin tarayya na dillerers tun lokacin da aka kafa ta.
-
Menene biyan ku?
Tt, lc.
-
Menene sharuɗɗan jigilar kaya?
Exw, FOB, CNF, CIF.